Recent Post

Wednesday, October 17, 2012

PICHA CHAFU ZA NGONO









Email Newsletter



Smiley :)
:D
:)
:[
;)
:D
:O
(6)
(A)
:'(
:|
:o)
8)
(K)
(M)

8 comments:

  1. Acheni ufuska jamani kumbuken kuna jehanam nyie wanadamu

    ReplyDelete
  2. Hii sio kabisa tena inatisha ndugu zangu,wanadamu hatumuogopi Mungu kweli mpaka uchafu huu unakuwa wazi kiasi hiki? Wapendwa mnaonekana ktk hayo matukio ni kheri mkamludia Mungu haraka sana,

    ReplyDelete
  3. NI UJINGA UPUMBAVU MAISHA YANAZIKU KUWA MAGUMU WANAWAKE WAZURI NDO WANAONGOZA KWA UFUSKA NDO MANA WASANII WA KIKE NA WAKIUME KUFLISIKA NI KWA SEKUNDE JIPYA AWANA WANARUDIA YALEYALE

    ReplyDelete
  4. Mchezo mchafu sana huu, jitihada zina takikana kukomesha huu uchafu.

    ReplyDelete

Like Us

Contact Form

Name

Email *

Message *